| Thông số kỹ thuật | |
| Loại Tivi | Smart TV |
| Độ phân giải | 4K |
| Kích thước màn hình | 65 inch |
| Nguồn điện áp | AC 100V – 240V/50Hz – 60Hz |
| Công suất | 180W |
| Chất liệu | Viền tivi, chân đế (Nhựa) |
| Công nghệ & Kết nối | |
| Công nghệ hình ảnh | Auto Low Latency Mode (ALLM), Bộ xử lý Crystal 4K, Contrast Enhancer, HDR10, Motion Xcelerator, PurColor, Ultimate UHD Dimming |
| Công nghệ âm thanh | Adaptive Sound, Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh |
| Kết nối | Bluetooth, LAN, Wifi |
| Bluetooth | Bluetooth 4.2 |
| Cổng HDMI | 3 cổng |
| Cổng xuất âm thanh | Optical, eARC (ARC) |
| USB | 1 cổng |
| Tần số quét | 60Hz |
| Bộ xử lý | Crystal Processor 4K |
| Công suất loa | 20W |
| Cảm biến Eco | Có |
| Số lượng loa | 2 loa |
| Tính năng | |
| Tích hợp đầu thu KTS | DVB-T2C |
| Hệ điều hành | Tizen |
| Tiện ích | Chiếu màn hình điện thoại lên tivi, Điều khiển TV bằng điện thoại |
| Kích thước, trọng lượng | |
| Kích thước có chân đế | Ngang x cao x dày (145.07cm x 90.71cm x 28.41cm) |
| Kích thước không chân đế | Ngang x cao x dày (145.07cm x 84.08cm x 7.41cm) |
| Trọng lượng có chân đế | 16,4kg |
| Trọng lượng không chân đế | 16,3kg |
| Xuất xứ, Bảo hành | |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Xuất xứ thương hiệu | Hàn Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |
Thông tin sản phẩm
Giới thiệu smart tivi Samsung 4K 65 inch UA65AU7002KXXV
- Thiết kế sang trọng, thanh lịch với màn hình lớn 65 inch phù hợp với nhiều không gian.
- Bộ xử lý Crystal 4K tối ưu chi tiết của từng màu sắc trong mỗi khung hình.
- Công nghệ Contrast Enhancer tăng cường độ tương phản cho hình ảnh có chiều sâu.
- Công nghệ Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh tạo không gian âm thanh hoàn hảo.
- Hệ điều hành Tizen™ có giao diện trực quan dễ thao tác.
- Tính năng AirPlay 2, Screen Mirroring trình chiếu nội dung từ điện thoại lên tivi
Đánh giá Smart tivi Samsung 4K 65 inch UA65AU7002KXXV
Smart tivi Samsung 4K 65 inch UA65AU7002KXXV là dòng tivi cao cấp ra mắt 2022 với nhiều cải tiến về mặt hình ảnh và âm thanh cho bạn trải nghiệm tuyệt vời nhất.

Hình ảnh smart tivi Samsung 4K 65 inch UA65AU7002KXXV
Thiết kế sang trọng, hiện đại
Tivi Samsung 4K 65 inch UA65AU7002KXXV sở hữu thiết kế siêu mỏng với màn hình phẳng tối giản tạo sự thanh lịch trong từng đường nét góp phần tôn lên vẻ đẹp cho không gian lắp đặt.
Với kích thước màn hình là 65 inch bạn có thể lắp đặt tại nhiều không gian khác nhau như phòng khách, phòng họp, phòng ngủ,…

Tivi có thể lắp đặt tại nhiều không gian khác nhau
Chân đế dạng chữ V úp ngược chắc chắn cho phép bạn để bàn hoặc lắp đặt treo tường linh hoạt tùy theo kiến trúc không gian.
Nâng cấp khung hình lên chuẩn 4K
Tivi có độ phân giải 4K với 3.840 x 2.160 điểm ảnh mang lại hình ảnh siêu nét, gấp 4 lần độ phân giải Full HD thông thường.
Bên cạnh đó, tivi còn trang bị thêm bộ xử lý Crystal 4K có khả năng điều chỉnh tự động màu sắc, tối ưu tỷ lệ tương phản và dải màu động để hình ảnh hiển thị hoàn hảo nhất trong từng chi tiết.

Bộ xử lý Crystal Processor 4K nâng cấp hình ảnh lên mức hoàn hảo
Chi tiết trong từng khung hình sáng và tối
Tivi Samsung 65 inch UA65AU7002KXXV sử dụng công nghệ HDR giúp cải thiện độ sáng vượt trội trong từng khung hình. Từ đó cho hình ảnh hiển thị một cách chi tiết, sống động, ngay cả trong khung hình tối sâu thẳm.

Công nghệ HDR hiển thị rõ ràng từng chi tiết
Tái hiện sắc màu cuộc sống chân thực
Tivi ứng dụng công nghệ PurColor có khả năng tái tạo dải màu 100% tự nhiên cho bạn những khung hình sống động và chân thực, mang lại cảm giác gần gũi khi giải trí.

Công nghệ PurColor tái hiện sắc màu rực rỡ
Bên cạnh đó, công nghệ Contrast Enhancer góp phần tăng độ tương phản, bao phủ lên màn hình nhiều lớp sáng tối cho mỗi vật thể cho hình thêm sinh động.
Chuyển động mượt mà trong từng khung hình
Công nghệ Motion Xcelerator có thể tự động bổ sung thêm khung hình để nội dung rõ nét và mượt mà hơn. Nhờ đó bạn có thể theo dõi các cảnh hành động, chương trình thể thao một cách đỉnh cao.

Công nghệ Motion Xcelerator chống xé hình đem lại chuyển động mượt mà
Âm thanh đỉnh cao
Công nghệ Q-Symphony tận dụng loa tivi và loa thanh, kiến tạo không gian giải trí đỉnh cao, bao trùm mọi giác quan.
Hỗ trợ âm thanh còn có công nghệ Adaptive Sound giúp tối ưu âm thanh theo từng thể loại nội dung mà tivi đang phát cho bạn theo dõi chương trình tốt nhất.
Giao diện hệ điều hành Tizen OS 6.0
Tivi sử dụng hệ điều hành Tizen OS 6.0 có giao diện thân thiện với người dùng cho bạn tìm kiếm ứng dụng yêu thích nhanh chóng. Giờ đây bạn có thể truy cập vào kho ứng dụng khồng lồ để cập nhật tin tức và các chương trình giải trí đỉnh cao mỗi ngày như YouTube, FPT Play, Galaxy Play (Fim+), Clip TV,…
Kết nối thông minh
Tận hưởng tiện ích kết nối vượt trội từ smart tivi Samsung qua chế độ máy tính PC cho bạn dễ dàng ghép nối chuột máy tính, PC, bàn phím với tivi nhanh chóng.

Làm việc từ xa tiện lợi
Trình chiếu nội dung lên màn hình tivi
Tivi tích hợp tính năng AirPlay 2 (iPhone) và Screen Mirroring (Android) cho phép người dùng chiếu các nội dung từ điện thoại lên tivi. Nhờ đó bạn có thể trải nghiệm tốt hơn các chương trình giải trí trên chính chiếc tivi của mình.
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc, thiết kế và thông số kỹ thuật có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế mà không cần thông báo trước.











Đánh giá Smart tivi Samsung 4K 65 inch UA65AU7002KXXV