| Thông số kỹ thuật | |
| Loại Tivi | QLED |
| Độ phân giải | 4K |
| Kích thước màn hình | 43 inch |
| Nguồn điện áp | AC 100V – 240V / 50Hz – 60Hz |
| Công suất | 130W |
| Công nghệ & Kết nối | |
| Công nghệ hình ảnh | Dual LED, Motion Xcelerator, Quantum 4K Lite, Quantum Dot, Quantum HDR, Supreme UHD Dimming |
| Công nghệ âm thanh | Q-Symphony |
| Kết nối | Bluetooth, LAN, Wifi |
| Bluetooth | Bluetooth 5.2 |
| Cổng HDMI | 3 cổng |
| Cổng xuất âm thanh | Optical, eARC (ARC) |
| USB | 2 cổng |
| Tần số quét | 60Hz |
| Bộ xử lý | Quantum Processor Lite 4K |
| Công suất loa | 20W |
| Cảm biến Eco | Có |
| Số lượng loa | 2 loa |
| Tính năng | |
| Tích hợp đầu thu KTS | DVB-T2 |
| Hệ điều hành | Tizen |
| Remote thông minh | One Remote |
| Tiện ích | Tìm kiếm bằng giọng nói, Điều khiển TV bằng điện thoại, Trợ lí ảo Google Assistant, Trợ lý ảo Bixby |
| Kích thước, trọng lượng | |
| Kích thước có chân đế | Ngang x cao x dày (96.55cm x 62.37cm x 18.76cm) |
| Kích thước không chân đế | Ngang x cao x dày (96.55cm x 55.94cm x 2.57cm) |
| Trọng lượng có chân đế | 8,7kg |
| Trọng lượng không chân đế | 8,1kg |
| Xuất xứ, Bảo hành | |
| Năm ra mắt | 2022 |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Xuất xứ thương hiệu | Hàn Quốc |
| Bảo hành | 24 tháng |
Thông tin sản phẩm
Tivi QLED Samsung QA43Q60BAKXXV thuộc dòng tivi QLED hiện đại, ra mắt năm 2022, được ứng dụng nhiều công nghệ tiên tiến đem đến hình ảnh và âm thanh chân thực, sống động. Đây hứa hẹn sẽ là một thiết bị giúp không gian giải trí của bạn trở nên sôi động và hấp dẫn hơn.

Giới thiệu Tivi QLED Samsung QA43Q60BAKXXV
Tinh tế trong từng đường nét
Smart Tivi QLED 4K 43 inch Samsung QA43Q60BAKXXV ra mắt năm 2022 sở hữu thiết kế sang trọng. Màn hình siêu mỏng có kích thước là 43 inch. Cạnh viền mỏng cho bạn thưởng thức khung hình không giới hạn.
Bạn có thể lắp đặt để bàn với chân đế chữ L chắc chắn, thanh thoát hoặc treo tường giúp tối ưu không gian lắp đặt.

Tivi thường được lắp đặt tại phòng ngủ, phòng khách,…
Hình ảnh tươi sáng, sống động
Smart tivi Samsung QA43Q60BAKXXV được ứng dụng nhiều công nghệ hình ảnh vượt trội đem đến trải nghiệm tuyệt vời cho người xem.
Trong đó nổi bật với công nghệ Quantum Dot giúp tái hiện dải màu rộng cho hình ảnh có độ sáng hoàn hảo. Công nghệ Quantum HDR tối ưu chi tiết và độ tương phản hình ảnh đem đến khung hình có chiều sâu.

Độ phân giải 4K cho hình ảnh sắc nét từng chi tiết. Bộ xử lý Quantum 4K Lite sử dụng trí thông minh nhân tạo AI mang đến độ phân giải gần chuẩn 4K bất kể nguồn vào là SD, HD hay 2K.
Công nghệ Motion Xcelerator cho thêm hình ảnh chuyển động mượt mà, chống xé hình, giật hình.
Âm thanh đỉnh cao
Cùng với hình ảnh thì âm thanh cũng được xử lý bằng những công nghệ nghệ hiện đại nhất như công nghệ OTS Lite âm thanh chuyển động theo hình ảnh, Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanh giúp lan tỏa không gian.

Hệ điều hành
Tivi QA43Q60BAKXXV sử dụng hệ điều hành Tizen OS 6.0 đa nhiệm thân thiện với người dùng. Bạn có thể dễ dàng truy cập vào kho ứng dụng khổng lồ để giải trí như YouTube, FPT Play, Galaxy Play (Fim+), Clip TV, Netflix, MyTV, POPS Kids, Spotify,…

Đa tiện ích
Tivi QLED Samsung QA43Q60BAKXXV giúp bạn đọc báo, xem phim một cách nhanh chóng, rõ ràng hơn nhờ tính năng AirPlay 2, Screen Mirroring, Tap View cho phép chiếu màn hình từ điện thoại thông minh lên tivi.
Ngoài ra, tivi cũng giúp người dùng điều khiển bằng giọng nói thông qua trợ lý Google Assistant (có hỗ trợ tiếng Việt) và Bixby (chưa có tiếng Việt).
Ứng dụng SmartThings hỗ trợ điều khiển tivi và các thiết bị trong nhà thông minh, tạo nên một hệ sinh thái thống nhất.

One Remote sử dụng ánh sáng để sạc giúp tiết kiệm pin, điều khiển nhanh. Tính năng Google Duo (cần mua thêm camera để gọi video) giúp kết nối bạn cùng bạn bè, người thân phương xa.
Hàng loạt công nghệ hình ảnh hiện đại như Dual LED, Motion Xcelerator, Quantum 4K Lite, Quantum Dot, Quantum HDR, Supreme UHD Dimming, công nghệ âm thanh Q-Symphony, bộ xử lý 4K và tấm nền QLED, tivi QLED Samsung QA43Q60BAKXXV hoàn toàn xứng đáng với mức giá 9.490.000đồng và sự kỳ vọng của bạn.
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc, thiết kế và thông số kỹ thuật có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế mà không cần thông báo trước.















Đánh giá Smart Tivi QLED 4K 43 inch Samsung QA43Q60BAKXXV