Thông số kỹ thuật
| Loại máy điều hòa | 1 chiều |
| Diện tích sử dụng | < 15m2 |
| Kiểu lắp đặt | Treo tường |
| Công nghệ Inverter | Không |
| Năm ra mắt | 2023 |
| Kháng khuẩn, khử mùi | Nanoe-G lọc bụi mịn PM 2.5 |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Sản xuất tại | Indonesia |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
Thông số dàn lạnh
| Kích thước dàn lạnh | Ngang x cao x sâu (77.9cm x 29cm x 20.9cm) |
| Khối lượng dàn lạnh | 8kg |
| Công suất làm lạnh | 9.000 BTU – 1HP |
Thông số dàn nóng
| Kích thước dàn nóng | Ngang x cao x sâu (65cm x 51.1cm x 23cm) |
| Khối lượng dàn nóng | 22kg |
| Gas sử dụng | R32 |
Ưu điểm nổi bật của điều hòa Panasonic 1 chiều 9.000 BTU N9ZKH-8
Về thiết kế
Panasonic N9ZKH-8 thiết kế màu trắng trang nhã, kiểu dáng mềm mại, tinh tế. Với công suất 9.000 BTU, điều hòa Panasonic N9ZVKH-8 sẽ là lựa chọn lắp đặt tốt nhất cho căn phòng dưới 15m2: Phòng ngủ, phòng đọc sách, làm việc…

Dàn nóng màu xanh chống ăn mòn
Dàn tản nhiệt cục nóng được phủ lớp màu xanh blue fin có tác dụng chống ăn mòn bởi hởi mặn và nước mưa… đảm bảo độ bền dài lâu.
Gas R32 thân thiện với môi trường
N9ZKH-8 sử dụng gas R32 cho hiệu suất làm lạnh cao giúp tiết kiệm điện năng, không tác động đến tầng ozon, thân thiện với môi trường.
Làm lạnh siêu nhanh
Điều hòa Panasonic có chức năng làm lạnh nhanh sẽ mang đến cho người tiêu dùng cảm giác sảng khoái mát lạnh tức thì ngay khi bật máy.

Nanoe-G diệt khuẩn khử mùi
Điều hòa 1 chiều Panasonic N9ZKH-8 được trang bị công nghệ Nanoe-G có chức năng khử mùi, ức chế sự phát triển của vi khuẩn và virus, loại bỏ bụi bẩn hiệu quả, mang lại môi trường sống trong lành cho căn phòng.
Tính năng này cực kỳ tốt cho người cao tuổi và trẻ nhỏ.
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc, thiết kế và thông số kỹ thuật có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế mà không cần thông báo trước.



Đánh giá Điều hòa Panasonic 1 chiều 9.000 BTU N9ZKH-8