Thông số kỹ thuật
| Loại máy điều hòa | 1 chiều |
| Diện tích sử dụng | 15m2 |
| Kiểu lắp đặt | Treo tường |
| Công nghệ Inverter | Có |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Công suất tiêu thụ | 980W |
| Nguồn điện áp | 220V/50Hz |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
| Xuất xứ thương hiệu | Thái Lan |
Thông số dàn lạnh
| Kích thước dàn lạnh | Ngang x cao x sâu (70.8cm x 28.2cm x 19.3cm) |
| Khối lượng dàn lạnh | 6,5 kg |
| Lưu lượng gió dàn lạnh | 540/470/420/370 m3/giờ |
| Công suất làm lạnh | 9.000 BTU – 1HP |
Thông số dàn nóng
| Kích thước dàn nóng | Ngang x cao x sâu (70.3cm x 45.5cm x 23.3cm) |
| Khối lượng dàn nóng | 17.5kg |
| Gas sử dụng | R32 |
Đặc điểm nổi bật của điều hòa Casper Inverter 1 chiều 1HP
- Công nghệ Inverter tiết kiệm điện năng
- Sử dụng Gas R32 thân thiện với môi trường
- Làm lạnh vượt trội với chế độ làm lạnh Turbo
- Dàn tản nhiệt đồng mạ vàng chống ăn mòn
Tính năng điều hòa Casper Inverter 1 chiều 1HP
Casper 1HP là điều hoà 1 chiều, có công nghệ Inverter giúp máy vận hành êm ái mà còn tiết kiệm điện năng đáng kể trong quá trình sử dụng. Điều hoà có công suất làm lạnh 9.000BTU phù hợp sử dụng trong phòng ăn với diện tích 15m2.

Dàn nóng bền bỉ được phủ lớp sơn chống oxi hóa. Ống dẫn gas làm từ đồng, dàn tản nhiệt cũng bằng chất liệu đồng nhẹ bền. Bề mặt dàn tản nhiệt được mạ vàng mang đến khả năng sử dụng bền bỉ.

Máy nén có hiệu năng mạnh mẽ cùng công nghệ I-saving giúp điều chỉnh độ theo hình xoắn cho thiết bị kiểm soát nhiệt độ dễ dàng, tiết kiệm đến 30 – 50% điện năng.
Kích hoạt chế độ làm lạnh nhanh với 1 thao tác đơn giản. Lúc này điều hòa sẽ hoạt độ ở công suất lớn để nhanh chóng làm lạnh không gian phòng đến mức nhiệt cài đặt trong vòng 20 – 30 phút.

Chế độ iFeel cảm biến nhiệt độ xung quanh người dùng để cân chỉnh nhiệt độ phù hợp với người dùng.
Chế độ tự làm sạch iClean với cơ chế lần lượt là thiết bị sẽ đóng băng dàn lạnh, sau đó rã đông giúp bụi bẩn bị rửa trôi. Sau cùng, máy sẽ hong khô để khô thoáng, đồng thời ránh tạo môi trường ẩm mốc thuận lợi cho vi khuẩn xâm nhập.
Điều hoà có khả năng tự khởi động lại sau khi có điện và bảo vệ an toàn kép thông minh, đảm bảo tuổi thọ bền bỉ.
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc, thiết kế và thông số kỹ thuật có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế mà không cần thông báo trước.





Đánh giá Điều hòa Casper Inverter 1 chiều 1HP