Thông số kỹ thuật
| Loại máy điều hòa | 1 chiều |
| Diện tích sử dụng | 15m2 – 20m2 |
| Kiểu lắp đặt | Treo tường |
| Công nghệ Inverter | Có |
| Năm ra mắt | 2023 |
| Chất liệu dàn tản nhiệt | Lá tản nhiệt bằng nhôm, Ống dẫn gas bằng đồng |
| Tính năng | Kết nối wifi, Điều khiển bằng điện thoại qua App |
| Kháng khuẩn, khử mùi | Nanoe-G lọc bụi mịn PM 2.5, Nanoe-X |
| Chiều cao lắp đặt tối đa giữa cục nóng – lạnh | 15m |
| Chiều dài lắp đặt ống đồng | 20m |
| Công suất tiêu thụ | 0.95 kW/h |
| Nguồn điện áp | 220V/50Hz |
| Bảo hành | 1 năm cho máy, 7 năm cho máy nén |
| Sản xuất tại | Malaysia |
| Xuất xứ thương hiệu | Nhật Bản |
Thông số dàn lạnh
| Kích thước dàn lạnh | Ngang x cao x sâu (87cm x 29.5cm x 22.9cm) |
| Khối lượng dàn lạnh | 10kg |
| Công suất làm lạnh | iAuto-X |
| Công suất làm lạnh | 1.5 HP – 11.900 BTU |
Thông số dàn nóng
| Kích thước dàn nóng | Ngang x cao x sâu (86.3cm x 54.2cm x 32.3cm) |
| Khối lượng dàn nóng | 22kg |
| Gas sử dụng | R32 |
Ưu điểm nổi bật
- Điều hòa Panasonic CU/CS-XU12ZKH-8 công suất làm lạnh 1.5HP ~ 11.900BTU, công nghệ inverter.
- Công nghệ lọc không khí nanoe X thế hệ 3, công nghệ Nanoe-G lọc bụi mịn PM 2.5
- Chế độ gió: Tuỳ chỉnh điều khiển lên xuống trái phải tự động.
- Công nghệ làm lạnh nhanh iAuto-X.
- Điều hòa có các tiện ích: Kết nối wifi, diều khiển bằng điện thoại qua App. Hẹn giờ bật tắt máy, tự khởi động lại khi có điện,…

Đánh giá chi tiết tính năng máy lạnh Panasonic Inverter 1.5 HP CU/CS-XU12ZKH-8
Tổng quan về thiết kế
Dàn lạnh điều hòa được thiết kế màu trắng với lớp vỏ bằng nhựa cao cấp và bền bỉ, dễ dàng lắp đặt và tạo không gian hài hòa với nội thất phòng khách, phòng ngủ.

Dàn nóng điều hòa cũng được thiết kế màu trắng với chất liệu vỏ máy có thể chịu được tốt các điều kiện khí hậu khi lắp đặt ngoài trời.

Cả dàn nóng và dàn lạnh đều sử dụng lá tản nhiệt làm bằng nhôm, cùng với ống dẫn gas bằng đồng đảm bảo độ bền cho sản phẩm cũng như tăng hiệu suất làm mát không khí.
Công nghệ làm lạnh nhanh
Điều hòa Panasonic CU/CS-XU12ZKH-8 có công suất làm lạnh 1.5HP, với công nghệ iAuto-X, máy lạnh sẽ làm mát không gian nhanh chóng khi vừa mới bật. Điều hòa phù hợp cho phòng có diện tích từ 15 – 20m2.

Các tiện ích của điều hòa
- Panasonic CU/CS-XU12ZKH-8 là dòng điều hòa có hướng gió tùy chỉnh lên xuống, trái phải tự động.
- Chế độ ngủ đêm Sleep giúp nhiệt độ căn phòng phù hợp với nhiệt độ cơ thể người nằm ngủ, từ đó tránh gây cảm giác lạnh buốt và mang lại giấc ngủ ngon cho người dùng.
- Chế độ ECO tích hợp A.I: Có khả năng điều chỉnh công suất hoạt động của máy lạnh sao cho phù hợp với thời gian làm lạnh.
- Công nghệ lọc không khí Nanoe X có khả năng giải phóng ra các phân tử Nanoe X có kích thước siêu nhỏ để ức chế sự phát triển của vi khuẩn và virus đến 99% mang lại bầu không khí trong lành.
- Công nghệ Nanoe-G lọc bụi mịn PM 2.5 giúp làm sạch không khí, thay thế luôn máy lọc không khí.
- Ngoài ra, điều hòa còn có chế độ Dry để kiểm soát độ ẩm hay điều khiển máy lạnh từ xa thông qua ứng dụng được cài đặt trên điện thoại.

Điều hòa công nghệ inverter
Nhờ công nghệ này mà điều hòa 1 chiều Panasonic CU/CS-XU12ZKH-8 giúp duy trì nhiệt độ lạnh tối ưu trong căn phòng, vừa mang lại hiệu quả tiết kiệm điện mà còn giúp máy vận hành êm ái.
Lưu ý: Hình ảnh sản phẩm chỉ có tính chất minh họa, chi tiết sản phẩm, màu sắc, thiết kế và thông số kỹ thuật có thể thay đổi tùy theo sản phẩm thực tế mà không cần thông báo trước.













Đánh giá Máy lạnh Panasonic Inverter 1.5 HP CU/CS-XU12ZKH-8