Thông số kỹ thuật
| Loại máy điều hòa | 1 chiều |
| Diện tích sử dụng | 15-20m2 |
| Kiểu lắp đặt | Treo tường |
| Công nghệ Inverter | Có |
| Năm ra mắt | 2024 |
| Công suất tiêu thụ | 400W – 1.600W |
| Nguồn điện áp | 220V/50Hz |
| Bảo hành | 36 tháng |
| Sản xuất tại | Thái Lan |
| Xuất xứ thương hiệu | Thái Lan |
Thông số dàn lạnh
| Kích thước dàn lạnh | Ngang x cao x sâu (76.1cm x 29.5cm x 20cm) |
| Khối lượng dàn lạnh | 8 kg |
| Lưu lượng gió dàn lạnh | 600/500/400 m3/giờ |
| Công suất làm lạnh | 12.000 BTU – 1.5HP |
| Đồ ồn dàn lạnh | 12.000 BTU – 1.5HP |
Thông số dàn nóng
| Kích thước dàn nóng | Ngang x cao x sâu (70.3cm x 45.5cm x 23.3cm) |
| Khối lượng dàn nóng | 16kg |
| Gas sử dụng | R32 |
| Độ ồn giàn nóng |













Đánh giá Điều hòa Casper Inverter 1 chiều 1.5HP TC-12IS36